in

Lyrics Of Bado Nasimama By Kambua

KAMBUA
BADO NASIMAMA

kambua bado nimesimama 11

CHORUS
Bado nasimama, bado naendelea.
Bado najikaza, nifike kule.

Bila neema na rehema Zako
Ningekuwa wapi mimi?
Bila upendo na fadhili Zako
Maisha yangu yangekuwa bure
Kwa wema Wako kanisimamisha
Na imani yangu Ukaiweka salama
Kama si Wewe mwamba wa wokovu wangu
Nisingeweza, ningeangamia

CHORUS
Bado nasimama, bado naendelea.
Bado najikaza, nifike kule.

Nainua macho yangu
Kwako wewe, Baba yangu
Msaada wangu utatoka wapi
Msaada wangu u katika Bwana
Hasinzii anilindaye
Hanianchi mimi niteleze
Anipa nguvu na uwezo Wake
Ili mimi nifike kule
Nifike kule

 

 

What do you think?

Comments are closed.

2 Comments

Written by Link Press

Uliza Links Team
Email :info@ulizalinks.co.ke
Phone : 0727041162
CPT HSE, Forest Road, Parklands

Welcome Home Sister !!! Christian Family Welcomes Newly Born Size 8

(Photos) Eko Dydda Launches A Football League In The Ghetto